SUJUFANFIC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

SUJUFANFIC

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Han_OmmA

Han_OmmA

: 40

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^   Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ I_icon_minitimeThu Feb 04, 2010 6:37 pm

***มาอวยพรวันเกิด 23th น้องเล็กซูจูกันเถอะนะจ๊ะหลานๆ :P

HAPPY BIRTH DAY 23TH KYUHYUN...SUPER JUNIOR^^

사랑하는...초규현...생일...축하합니다....ㅎㅎㅎ

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ 2tem1

**อาจจะช้าไป 1 วัน (เนื่องจากยายติดภารกิจกู้ชาติ...ที่บ้านพักคนชราบางแค)
แต่ก็ไม่ลืมวันเกิดเจ้าคนเล็กเลยซักวินาทีเดียว...555+

Han_OmmA
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://sujufanfic.forumth.com
HeeNeul

HeeNeul

: 33

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^   Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 8:47 am

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ Birthdaycake137
ขอให้โจกี้ของเรามีความสุขมากๆนะจ้า
รักลีมินมากๆๆๆๆๆๆ รักตลอดไปปปปป
แค่เนี่ยแหละที่เอลฟ์นางฟ้าตัวน้อยๆอวยพรให้
คิกๆๆๆๆๆ
seonmul13

seonmul13

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Happy Birth Day Kyuhyun^^   Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 9:44 am

โจวคยูฮยอน...อายุ 23 ปีแล้วนะ
อะไรร้ายๆที่ผ่านมาก็ขอให้ผ่านไปนะ...ขอให้โตขึ้นทั้งอายุแล้วก็ความคิด อย่าใจร้อนเอาแต่อารมณ์เป็นใหญ่อีกนะ ป้าเป็นห่วงนะค่ะ..หุหุ
ปีนี้ขอให้เสียงดีวันดีคืน หน้าใสไร้สิว ขาก็เล็กเพรียวสลิม ผมก็สลวยสวยเงางาม 5555 (รักหรอกนะโจว...คิคิคิ)
ขอให้โจวมีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จเรื่องงานนะ ได้เป็นเมนท์แดนซ์ของวงสมใจอยาก555
รออัลบั้ม 4 อยู่นะโจว เป็นไปได้ก็ช่วยลากมาออกกันให้ครบ 13 ด้วยนะ เพราะรออยู่อ่ะ...555
แล้วก็อย่าไปจ้องตากับด๊อง โอบกอดกับอุค กินหูกับวอน ออดอ้อนกับเพื่อนๆพี่ๆ จนลืมภรรยาสุดที่รักนะจ๊ะ ป้าเป็นห่วงเหลือเกินว่า กระต่ายจะโดนไก่ฟัดT*T ดูแลซองมินบ้างนะโจว555
สุดท้าย...อาจูมม่า...รัก...Cho Kyuhyun ^^

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ Kawg3
Giingz

Giingz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^   Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 6:23 pm

“ 03/02/10 Member 13 ”

HBD KYUHYUN OPPA

ฉันรักพี่น่ะ พี่คยูฮยอน ขอให้พี่มีความสุขมากมาก
พี่ต้องดูแลสุขภาพด้วยน่ะ อย่าเครียดน่ะ
พี่ต้องพยายามน่ะ พี่ต้องร้องเพลงเพราะๆหั้ยเราฟัง
พี่ต้องดูแลฮยองดีดีน่ะ

ขอบคุณ ขอบคุณจริงๆ ขอบคุณที่พี่เกิดมา
ขอบคุณที่ให้ฉันได้รักพี่
ขอบคุณสำหรับความรักที่พี่มีให้พวกเรา
ขอบคุณสำหรับรอยยิ้ม(หื่นๆ)ของพี่
รอยยิ้มของพี่ทำให้โลกใบนี้สดใส
เวลาฉันท้อใจ ฉันมักจะคิดเถิงพวกพี่เสมอ
พี่ทำให้ฉันมีกำลังใจ พี่ทำให้ฉันรู้จักคำว่าไม่ท้อ
เพราะพี่ พี่คยูฮยอน ฉันรักพี่

อยู่กับพวกเรา อยู่กับ E.L.F ตลอดไป
อยู่กับ Super Junior ตลอดไป
พวกเรารักพี่น่ะ เราสันยาเราจะรักพี่ตลอดไป
พี่คยูฮยอน
พี่ชายสุดที่รัก^^

PS.KYUHYUN OPPA SARANGHAE^^
PS.Super Junior Only 13 & E.L.F 4EVER
KYU'sKOY

KYU'sKOY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^   Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ I_icon_minitimeMon Feb 22, 2010 10:36 pm

รักเธอ "คยูฮยอน"

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^ 0hbffffcopy

อาจจะมาโพสช้าไปหน่อย สมาชิกใหม่ค่า

Happy Birth Day ... Cho Kyu Hyun^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Happy Birth Day ... Han Geng ^^
» Happy Birth Day ... Choi SiWon พ่อม้าหนุ่ม