SUJUFANFIC
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

SUJUFANFIC

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน

Go down 
Little_Evillz
ultraman77
Invisible Man
eunja
KMie
L_T_G
AoMZiiN
applenaja
hanging
fisherMeanz
lovehangeng
prince_sanwich
prangjunior
nasavari
prettypie
FreedomsenZ
KYU'sKOY
Phantom-KM-
MayHyuk
kickabu
yeye'_e'paiii
i_love_suju
demonter
minnam
Rabbit_KM13
wonjang :)
laky
seonmul13
KH*EH*TM
mylove
KyuMin
Say_Hi
HeeNeul
Han_OmmA
39 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Han_OmmA

Han_OmmA

: 40

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Feb 02, 2010 6:39 pm

**Han_OmmA

ชื่อทางการ : Han_OmmA
ชื่อที่ใช้ในวงการ(บ้านเรา) : คุณยาย(แอดมิน)
อายุ : ...อย่าพูดถึงมันเลยเพราะ...เศร้า (เล่าแล้วยาว...จะฟังกันไหม???)
อดีตเคยสูง 169 ซม. (ปัจจุบันเหลือ 166 ซม. แก่แล้วเตี้ยลง...เกี่ยวไหม???)
น้ำหนัก 70 กก. (แต่ก่อนยายเฟิร์มกว่านี้เยอะ...พูดแล้วจะหาว่าคุย^^)
สีที่โปรดปราน ชมพูบานเย็นกับสีเขียวสะท้อนแสงจ้า (แหมมจะว่าไป...ผ้าถุงยายก็มีแค่2สีนี้จริงๆ...55+)

ที่มาของบ้าน...
มีอยู่วันนึง ยายก็ตั้งใจจะไปเปิดดีวีดีลิเกน้องเอไชยาดูซะหน่อย ไอ้หลานตัวดีดันลืมแผ่น Concert “Super Show I” เอาไว้ในเครื่อง เปิดมาก็ตกตะลึงมากมาย กับบรรดาชายหนุ่มหน้าใสตั้ง 13 คน ที่ระดมเด้ง...เอ๊ยเต้นกระแทกหน้ายาย เพิ่งรู้ว่าทีวี 32 นิ้วมันมีประโยชน์อย่างนี้เอง ด้วยความที่แก่แล้วหูตาก็ลางเลือนเลยต้องนั่งติดจอซักหน่อย (อารมณ์นั้นบอกตรงๆ ว่าลืมน้องเอไชยาไปเลยทีเดียว==") ตอนแรกแค่กะศึกษาความชอบของเด็กสมัยนี้ แต่พอดูจบแผ่นก็แหม...อยากจะส่งหลานไปซึมซับความหล่อใสจากประเทศเกาหลีกันเลย (ทำไมฉันไม่สาวกว่านี้อีกซักหน่อย???...เด็กๆพวกนี้ไม่เหลือ..==") แรกๆก็แค่แอบหลานมันดู หลังๆเริ่มเก็บอาการไม่อยู่นั่งเผลอนั่งกรี๊ดกับมัน ยิ่งช๊อตพ่อม้าวอนกระชากเสื้อโชว์ซิกแพคนะหลานๆเอย...ยายต่อท่ออ๊อกซิเจนแทบไม่ทัน... พอเริ่มติดลิง...อาการติดฟิคก็ตามมา ไอ้คุณหลานตัวดีก็เอาฟิคมานั่งอ่านให้ฟัง (แรกๆ ก็ให้หลานมันอ่านให้...แต่หลังๆไม่ทันใจ ยายสั่งตัดแว่นใหม่จะได้อ่านเอง... ^^)
***รู้สึกเหมือนฟิคหาอ่านยากขึ้นเรื่อยๆ ยายเลยจัดการสั่งหลานเปิดบ้านฟิคมันซะเลย จะได้มีฟิคอ่านแบบไม่อั๋น และนี้ก็คือที่มาของบ้านนี้นะจ๊ะ...หวังว่าทุกคนจะสนุกกับฟิคของบ้านเรานะจ๊ะ

***ยายรักหลานๆ...ทุกคนนะจ๊ะ...จ๊วฟจ๊วฟ...จุ๊ฟจุ๊ฟ...จุ๊บุ...จุ๊บุ^^

แก้ไขล่าสุดโดย Han_OmmA เมื่อ Thu Feb 04, 2010 6:26 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://sujufanfic.forumth.com
HeeNeul

HeeNeul

: 33

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Feb 02, 2010 6:42 pm

ชื่อ (แตง)โม
อายุ (ห่างจากฮีชอล 8 ปี) บวกลบเอาเอง 5555
สถานะ ว่างเปล่า (= =)
หวานใจปัจุจบัน ฮีชอล คิกๆ ^^
คู่วายสุด คยูมิน

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
Say_Hi

Say_Hi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Feb 02, 2010 7:26 pm

ชื่อ :: หลิว
รักที่สุด :: ฮยอกโอปป้า
คู่วายสุดปลื้ม :: ฮันฮยอก

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะคะ

^^
KyuMin

KyuMin

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Feb 02, 2010 9:13 pm

ชื่อ : กิ๊ฟ
สุดที่รัก : ซองมิน
คู่วายสุดเลิฟ : KyuMin

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะค่ะ
:D :D :D
mylove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeWed Feb 03, 2010 12:29 am

ชื่อ นุ้ยค่ะ

อายุ เกิน 20 แล้วค่ะ

คู่ที่สุดจะปลื้ม คยูมินค่ะ

ฝากตัวด้วยคนนะคะ

ขอบคุณค่ะ
KH*EH*TM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeWed Feb 03, 2010 1:19 pm

ชื่อ จูน
อายุ 18
รักคยู ชอบฮยอก ปลื้มทึก
เชียร์&ปลื้ม คยูมิน~~

ฝากตัวด้วยค่าา
seonmul13

seonmul13

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยินดีที่ได้รู้จักคร๊า^^   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeThu Feb 04, 2010 7:01 pm

อันนยองฮาเซโยค่ะ

ชื่อ กิ๊ฟ นะค่ะ(เรียกป้าก็ได้ค่ะ แอบเห็นมีน้องชื่อเดียวกันด้วย...คิคิคิ)
อายุ...เท่ากับลุงผัก กับเจ๊ฮี ค่ะ
อยู่กรุงเทพนะค่ะ (เผื่อใครอยากเจอหน้า จะได้หาตัวป้าได้...คิคิคิ)
ชอบลูกลิงคนไหน....คำตอบ...ชอบน้องเล็ก เบอร์13ค่ะ ตาโจวของป้า!!!!...555+
หน้าที่ในบ้าน...เป็นไร้ทเตอร์กับหลานของคุณยาย(แอดมิน) ค่ะ^^

ชอบจิ้นคู่ไหนสุด....คยูมิน ซิค่ะ คู่นี้เค้า...”เรียลดี...ไม่มีตก” 555+

**ฝากฟิคด้วยนะค่ะ...ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งค่ะ

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน Bfinallove13

https://sujufanfic.forumth.com/shortfic-suju-f8/sf-won_kihae-final_love-t3.htm
laky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 2:55 am

ชื่อ ลักษณ์
อายุ เท่าเยเย่
สถานะ (= =)
หวานใจปัจุจบัน คิบอม ^^
คู่วายสุด คิเฮ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 12:44 pm

ชื่อ : จุ๊บแจง

รักวอนม๊ากมาก..

รักเอสเจ ทุกคนด้วย

ชอบ คยูมิน แล้วก็ วอนฮยอกอ่ะ น่ารักดี สองคู่นี้ >w<

เดี๋ยวเค้าจะแต่งฟิคมาลงนะ ติดตามด้วยอ่า ^-^ emo018

แก้ไขล่าสุดโดย wonjang :) เมื่อ Fri Feb 19, 2010 8:59 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Rabbit_KM13

Rabbit_KM13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeFri Feb 05, 2010 7:31 pm

ชื่อ : พลอย

อนาคตต่อไป : ว่าที่ภรรยาตระกูลโจ และ ตระกูลลี =..=(ควบสอง5555)

สุดที่รัก : หมาป่ากับกระต่าย-w-

คู่วายที่ชื่นชอบมากที่สุด :
Kyumin (คู่นี้น่ารัก><)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ^^

ยังไงก็ ฝากตัวด้วยค่ะ
minnam

minnam

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 8:11 am

สวัสดีคับ รายงานตัว!!!~ คุณยายแอดมินและสาวกเหล่าลิงที่แสนจะน่ารัก
(ตอนแรกเข้าผิดห้อง เสร่อไปรายงานที่ห้องมินซะได้ ฮ่าๆๆ อายจัง)

ชื่อ น้ำ นะคับ
อายุ 17 (ห่างกับมินมิน 7 ปีพอดีเรย เลขกำลังสวย อิอิ)
น้ำรักกระต่ายอ้วนน้า...
เรียนอยู่ม.4 ที่ร.ร.อยู่ใกล้กับSiam Square
ข้อดี(มากๆ)ของการอยุร.ร.นี้ก็คือ...
ได้ไป29พลาซ่าบ่อยๆ ไปหารูป+ของใช้ของมินสุดเลิฟมาสะสมงัย >///<
เอ่อ...อุตส่าห์ฝ่าข้อสอบสุดโหดเข้ามาได้...ข้อดี มีแค่นี้เหรอ??? 555+

ว่างๆก็ชอบแต่งฟิคอยู่แล้ว เปนแนวรั่วฮาบ้าติงต๊อง และที่สำคัญ หื่น!!!
กี้มินวอนฮยอก ตอนหลังก็วางแผนว่าจะป่องหมวยด้วยอ่ะ
หวังว่าจะได้มีโอกาสเอามาลงนะคับ ถึงตอนนั้นก็ช่วยอ่านของน้ำด้วยน้า..
คัมซาคับ^-------------------^ยินดีที่ได้รุจักทุกคนนนเล่ยย
http://my.dek-d.com/minnam137
demonter

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 11:27 am

ชื่อ::ส้ม
ที่ร๊าก!!~:: โจว คยุฮยอน ค่ะ!>///<
ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคะ!!พึ่งจะเป็นสมาชิกวันแรกเลย~
i_love_suju

i_love_suju

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeSat Feb 06, 2010 6:09 pm

ชื่อ : แก๊ป
สถานะ : เกือบโสด^^
คู่วายที่ชอบ: ฮันฮยอกค่าา(ครับ)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 2:37 am

ชื่อ :: ไผ่ ^^

รักที่สุด :: เยเย่สุดเลิฟ

คู่วายสุดปลื้ม :: เยเรียว(ฟิคคู่นี้น้อยเหลือเกินT_T)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ^^
kickabu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeMon Feb 08, 2010 3:21 pm

ชื่อ :: ไหม

รักที่สุด :: คิมคิบอม บอมมี่สุดที่รัก

คู่วายสุดปลื้ม :: วอนบอม(แปลก?) คิเฮ

Nice 2 Meet U...!
MayHyuk

MayHyuk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeWed Feb 10, 2010 11:50 pm

ชื่อ เมย์
อายุ 18 จะ 19 ค่ะ
สถานะ สามีอีฮยอกแจ
หวานใจปัจุจบัน ทงเฮ อึนฮยอก
คู่วายสุด เฮอึนคร้า

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
http://chicyfisky.exteen.com
Phantom-KM-

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeSun Feb 21, 2010 8:20 pm

ชื่อ เจนนี่
อายุ 13 จะม.2 แล้ว~
รักสุดๆ กระต่ายน้อย ลีซองมิน
ปลื้ม คยูมิน

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
ฝากตัวด้วยนะค่ะ :))
KYU'sKOY

KYU'sKOY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeMon Feb 22, 2010 10:26 pm

แนะนำตัวค่า

ชื่อ: ก้อย ^^ (หลานป้ากิ๊ฟ 55++)
บ้านอยู่ : ชายแดน (กทม.- ปริมณฑล)
รักจิงหวังแต่ง รักแท้หวัง...{กอด} : คยูกี้ กะ พี่ชิ้น
คู่วายสุดเลิฟ : คยูเฮ บ้าแบบจิงจัง

ฝากเนื่อฝากตัวด้วยนะค้า >3<

everybody FIGHTING javascript:emoticonp('emo01')
FreedomsenZ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Feb 23, 2010 6:13 pm

ชื่อ ปลาย
อายุ 18
สถานะ คนธรรมดาคนนึง
รักมากคนนี้ พี่เย่
คู่วายสุด เยเรียว

emo01
prettypie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Feb 23, 2010 10:20 pm

สวัสดีรอบบ้านเลยนะคะ ^^

เป็นเด็กใหม่ เพิ่งเป็นเมมเบอร์เมื่อไม่ถึงชม.ที่ผ่านมา ;D ตามมาจากเด็กดีค่ะ ^^

ชื่อพายนะคะ อายุ๑๕ กำลังจะ ๑๖ แล้ว...แก่ขึ้นทุกวันๆ 55+

ชอบอ่านและแต่งฟิคเป็นชีวิตจิตใจ ส่วนใหญ่ถนัดช็อตฟิคมากกว่า ><"

เมนในวงมีสองคนค่ะ คือ ป๊าคยูฮยอน กับ ม๊าซองมิน ^^

ส่วนคู่ที่ชอบก็ คยูมิน ฮันฮยอก เย่เรียว วอนซิน คิเฮ คังทึก ค่ะ ^^

ฝากตัวด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
nasavari

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ReMote-TV   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeWed Feb 24, 2010 5:25 pm

ชื่อ ReMote-TV
อายุ 15

รักฮันชอลมากเลย

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน 0b4e2710
prangjunior

prangjunior

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 1:46 pm

ชื่อ มะปรางคะ

อายุ 14

สุดที่รัก ฮยอก >0<

คู่วายสุดจิ้น คิเฮ >//<

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 4:52 pm

Name :: เอินฮะ ^^

My Love :: เยซอง ฮะ ^^

[Y] Love :: เยเรียว ฮะ ^^ (ฟิคคู่นี้หายากมากกกกกก และนอกจากจะหาฟิคคู่นี้ยากแล้ว ยังจะหาNCคู่นี้ยากโครตด้วยฮะ - -)

Talk :: ฝากตัวด้วยฮะ ^^
lovehangeng

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 7:22 pm

Name : นันท์ค่ะ

My Love : ป๋าฮันที่รัก 555+

คู่วาย ฮันทึก วอนฮัน
555+

ยินดีที่ได้รูจักนะค่ะ ทุกคน

^^ emo031

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน   เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน I_icon_minitimeTue Mar 02, 2010 10:10 pm

name จูเนียร์ [55]
Age 14 [เกินๆ]
Love เยเย่ [จุ๊บุจุ๊บุ]
Couple Y เย่เรียว [หาอ่านยากจิง ๆ - -]

SAY:ตอนแรกๆไม่รู้จัก SJ เลย[บ้านอยู่หลังเขาค่ะ !!55]ที่กลายมาเป็นE.L.Fเพราะ !! ชื่อคล้าย SJ
สงสัยว่ามันคืออะไรเลยเปิด google และก็ตกหลุมรักพี่ลิงๆทุกคน 555 ขอบคุณ google ที่ทำให้เรารัก SJ จุ๊บๆ

ปล้ำลิง.ทำยังไง TT * ก็ใจมันรักเย !!

emo05

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน Album12
รัก3เศร้า 555
http://ju2538.hi5.com

เชิญเข้ามา...บอกชื่อเสียงเรียงนามกัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next